ฟุตบอลไทยลีก 2

2 ตุลาคม
สัปดาห์ที่ 6
17:00 ลีโอ สเตเดี้ยม
ราชประชา 0 FT 0 แพร่ ยูไนเต็ด
18:00 ราชนาวี สัตหีบ
ราชนาวี เอฟซี 0 FT 1 ระยอง เอฟซี
18:30 ทุ่งทะเลหลวง
สุโขทัย เอฟซี 4 FT 1 เชียงใหม่ เอฟซี
19:00 อบจ.ลำพูน
ลำพูน วอริเออร์ 1 FT 2 ตราด เอฟซี
19:00 อบจ.ขอนแก่น
ขอนแก่น เอฟซี 1 FT 0 แกรนด์อันดามัน ระนอง
3 ตุลาคม
17:00 อินทรีจันทรสถิตย์
เกษตรศาสตร์ เอฟซี 0 FT 4 ชัยนาท ฮอร์นบิล
17:30 กีฬากลาง จ.อยุธยา
อยุธยา ยูไนเต็ด 2 FT 2 นครปฐม ยูไนเต็ด
18:00 ลาดกระบัง 54
คัสตอม ลาดกระบัง 5 FT 2 เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด
19:00 กกท.อุดรธานี
อุดรธานี เอฟซี 3 FT 2 ลำปาง เอฟซี
9 ตุลาคม
สัปดาห์ที่ 7
17:00 ราชนาวี สัตหีบ
ราชนาวี เอฟซี 0 FT 0 เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00 รร.กีฬาเทศบาลนครปฐม
นครปฐม ยูไนเต็ด 1 FT 4 ระยอง เอฟซี
18:30 เทศบาลนครเชียงใหม่
เชียงใหม่ เอฟซี 2 FT 0 อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00 กีฬาจังหวัดลำปาง
ลำปาง เอฟซี 1 FT 1 ราชประชา
19:00 กีฬา จ.ระนอง
แกรนด์อันดามัน ระนอง 1 FT 1 สุโขทัย เอฟซี
10 ตุลาคม
18:30 สนามกีฬา จ.กาญจนบุรี
เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด 0 FT 1 ลำพูน วอริเออร์
18:00 เขาพลอง สเตเดี้ยม
ชัยนาท ฮอร์นบิล 2 FT 1 ขอนแก่น เอฟซี
19:00 กีฬาจังหวัดตราด
ตราด เอฟซี 2 FT 1 อุดรธานี เอฟซี
19:00 ห้วยม้า สเตเดี้ยม
แพร่ ยูไนเต็ด 2 FT 1 คัสตอม ลาดกระบัง
13 ตุลาคม
สัปดาห์ที่ 8
17:00 อินทรีจันทรสถิตย์
เกษตรศาสตร์ เอฟซี 0 FT 1 แพร่ ยูไนเต็ด
17:00 ลาดกระบัง 54
คัสตอม ลาดกระบัง 1 FT 2 ลำปาง เอฟซี
17:30 กีฬากลาง จ.อยุธยา
อยุธยา ยูไนเต็ด 4 FT 0 ราชนาวี เอฟซี
18:00 อบจ.ลำพูน
ลำพูน วอริเออร์ 3 FT 0 ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00 กีฬา จ.ระนอง
แกรนด์อันดามัน ระนอง 1 FT 1 เชียงใหม่ เอฟซี
18:00 กีฬาจังหวัดระยอง
ระยอง เอฟซี 0 FT 1 ตราด เอฟซี
19:00 ทุ่งทะเลหลวง
สุโขทัย เอฟซี 2 FT 2 เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด
19:00 อบจ.ขอนแก่น
ขอนแก่น เอฟซี 1 FT 0 นครปฐม ยูไนเต็ด
19:00 กกท.อุดรธานี
อุดรธานี เอฟซี 1 FT 0 ราชประชา
16 ตุลาคม
สัปดาห์ที่ 9
17:00 ห้วยม้า สเตเดี้ยม
แพร่ ยูไนเต็ด 1 FT 2 สุโขทัย เอฟซี
18:00 กีฬาจังหวัดตราด
ตราด เอฟซี 1 FT 0 เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:30 สนามกีฬา จ.กาญจนบุรี
เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด 3 FT 3 ขอนแก่น เอฟซี
19:00 กีฬาจังหวัดลำปาง
ลำปาง เอฟซี 3 FT 0 อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00 ลีโอ สเตเดี้ยม
ราชประชา 3 FT 3 ระยอง เอฟซี
17 ตุลาคม
18:00 ราชนาวี สัตหีบ
ราชนาวี เอฟซี VS อุดรธานี เอฟซี
18:30 รร.กีฬาเทศบาลนครปฐม
นครปฐม ยูไนเต็ด VS คัสตอม ลาดกระบัง
19:00 เขาพลอง สเตเดี้ยม
ชัยนาท ฮอร์นบิล VS แกรนด์อันดามัน ระนอง
19:00 เทศบาลนครเชียงใหม่
เชียงใหม่ เอฟซี VS ลำพูน วอริเออร์
23 ตุลาคม
สัปดาห์ที่ 10
17:00 อบจ.ขอนแก่น
ขอนแก่น เอฟซี VS ลำปาง เอฟซี
18:00 กีฬา จ.ระนอง
แกรนด์อันดามัน ระนอง VS เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด
18:30 อินทรีจันทรสถิตย์
เกษตรศาสตร์ เอฟซี VS นครปฐม ยูไนเต็ด
19:00 ทุ่งทะเลหลวง
สุโขทัย เอฟซี VS ราชนาวี เอฟซี
19:00 ลาดกระบัง 54
คัสตอม ลาดกระบัง VS ตราด เอฟซี
24 ตุลาคม
18:00 กีฬากลาง จ.อยุธยา
อยุธยา ยูไนเต็ด VS ราชประชา
18:30 เทศบาลนครเชียงใหม่
เชียงใหม่ เอฟซี VS ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00 กกท.อุดรธานี
อุดรธานี เอฟซี VS ระยอง เอฟซี
19:00 อบจ.ลำพูน
ลำพูน วอริเออร์ VS แพร่ ยูไนเต็ด
30 ตุลาคม
สัปดาห์ที่ 11
17:00 สนามกีฬา จ.กาญจนบุรี
เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด VS เชียงใหม่ เอฟซี
18:00 ลีโอ สเตเดี้ยม
ราชประชา VS เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:30 กีฬาจังหวัดระยอง
ระยอง เอฟซี VS ขอนแก่น เอฟซี
19:00 กกท.อุดรธานี
อุดรธานี เอฟซี VS อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00 กีฬาจังหวัดตราด
ตราด เอฟซี VS ชัยนาท ฮอร์นบิล
31 ตุลาคม
18:00 ราชนาวี สัตหีบ
ราชนาวี เอฟซี VS คัสตอม ลาดกระบัง
18:30 รร.กีฬาเทศบาลนครปฐม
นครปฐม ยูไนเต็ด VS ลำพูน วอริเออร์
19:00 ห้วยม้า สเตเดี้ยม
แพร่ ยูไนเต็ด VS แกรนด์อันดามัน ระนอง
19:00 กีฬาจังหวัดลำปาง
ลำปาง เอฟซี VS สุโขทัย เอฟซี
# ผลการแข่งขันไทยลีก 2 | เอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ

ตารางคะแนน

# สโมสร คะแนน
1 ตราด เอฟซี 25
2 แพร่ ยูไนเต็ด 20
3 สุโขทัย เอฟซี 18
4 ลำปาง เอฟซี 15
5 อุดรธานี เอฟซี 15
6 ลำพูน วอริเออร์ 13
7 เชียงใหม่ เอฟซี 12
8 คัสตอม ลาดกระบัง 11
9 ชัยนาท ฮอร์นบิล 11
10 ระยอง เอฟซี 10
11 แกรนด์อันดามัน ระนอง 10
12 ขอนแก่น เอฟซี 8
13 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 8
14 ราชประชา 7
15 นครปฐม ยูไนเต็ด 7
16 อยุธยา ยูไนเต็ด 7
17 เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด 6
18 ราชนาวี เอฟซี 2
ดูทั้งหมด

หัวข้อข่าว

​ซีเนียร์ลุยเอง! เมืองกาญจน์ใช้ 3 แข้งเก๋าคุมทัพบุกเจ๊าสุโขทัย 2-2 ระยองโยกใช้รังเหย้า 'พีทีที' ชั่วคราว ราชนาวี ดึง ‘โค้ชหนุ่ย’ คุมทัพรอบสอง ไม่รอด!เมืองกาญจน์ แยกทาง จเด็จ เซ่นฟอร์มบู่T2 ราชประชา ตั้ง "ทนงศักดิ์" คุมทัพ, "โค้ชเจ" โยกช่วยโค้ชเบ๊ที่เชียงใหม่